Tin đăng đã hết hạn.

Bán NR 260m2, 10,85 tỷ ở Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, HP

Ngày đăng: 27/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Mô tả: Nhà riêng cực chất tại Lê Hồng Phong, P. Đằng Giang, Q. Ngô Quyền, HP. Diện tích rộng 260m2, 5 tầng, 3PN, 4WC. Nội thất cơ bản, cực kỳ tiện nghi cho cuộc sống thoải mái. Mặt tiền 4m, ngõ vào rộng 15m, dễ dàng cho xe cộ di chuyển. Pháp lý đầy đủ, không lo về giấy tờ. Đặc điểm nổi bật: + Giá: 10,85 tỷ. + Mặt tiền cực đẹp, phù hợp cho kinh doanh hoặc cho thuê. + Hướng cửa chính và ban công đều hướng Tây, đón gió mát mẻ. + Không gian sống thoáng đãng, phù hợp cho gia đình trẻ hoặc nhóm bạn. Địa điểm tiện ích xung quanh: + Trường Chính Trị Tô Hiệu. + Bệnh viện Mắt Hà Nội - Hải Phòng. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và khám phá căn nhà này! Gọi 0934206111 hoặc liên hệ Nguyen Thị Trinh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 420 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Tây

Vị trí bản đồ

10,85 tỷ

3 PN, 4 WC
260 m²
41,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Lê Hồng Phong, P. Đằng Giang, Q. Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng
NT

Nguyễn Thị Trinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán NR 260m2, 10,85 tỷ ở Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, HP - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.