Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2 tầng dân xây độc lập chắc chắn khung cột, lên 3 tầng thỏa mái

Ngày đăng: 16/08/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán nhà 2 tầng dân xây độc lập chắc chắn khung cột, lên 3 tầng thỏa mái. Nội thất siêu đẹp và sạch sẽ chỉ việc xách vali về ở tại phố Lê Lợi Xung quanh full tiện ích DT 30m2T2 đua văng 35m, 2 ngủ, 2 wc, phòng khách, bếp, thờ, sân phơi Giá: 1ty790 Hướng : Nam Bìa đỏ chính chủ 0988792444 Việt Anh

Xem thêm

Liên hệ:

098 879 ****

Vị trí bản đồ

1,79 tỷ

2 PN, 2 WC
30 m²
59,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Lê Lợi, P. Lê Lợi, Q. Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng
VA

Việt Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 tầng dân xây độc lập chắc chắn khung cột, lên 3 tầng thỏa mái - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.