Tin đăng đã hết hạn.

TĐC Lê Hồng Phong - Cái Hòm huyền thoại, view hồ nhà 7 tầng thang máy đẳng cấp, 12,9 tỷ có TT

Ngày đăng: 14/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

TĐC Lê Hồng Phong - Cái Hòm. 7 tầng thang máy 60m2 full nội thất cao cấp. 5 ngủ, 2 master sân BBQ view hồ Phương Lưu. 12,9 tỷ TL. SĐCC. Hướng Đông Tứ Trạch0904414066 Anh Nhà Xinh (dẫn xem ngay).

Xem thêm

Liên hệ:

090 441 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

12,9 tỷ

5 PN
46 m²
280,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Lê Hồng Phong, P. Đông Khê, Q. Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng
KA

Kim Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết TĐC Lê Hồng Phong - Cái Hòm huyền thoại, view hồ nhà 7 tầng thang máy đẳng cấp, 12,9 tỷ có TT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.