Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm mặt đường An Đà Lạch Tray , tặng nhà 2 tầng

Ngày đăng: 19/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Hàng hiếm mặt đường An Đà Lạch Tray , kinh doanh buôn bán quá ok, tặng nhà 2 tầng 125m2 ngang 4,3 nở hậu chỉ 10,9 tỷ có tt

Xem thêm

Liên hệ:

078 937 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

11 tỷ

3 PN, 2 WC
126 m²
87,3 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. An Đà, P. Đằng Giang, Q. Ngô Quyền, Tp. Hải Phòng
PH

Phạm Hai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm mặt đường An Đà Lạch Tray , tặng nhà 2 tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.