Tin đăng đã hết hạn.

Bán toà nhà mặt đường Lê Hồng Phong vị trí đắc địa, DT 425m2, xây 12 tầng + hầm, hoàn thiện thô

Ngày đăng: 19/05/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán tòa nhà mặt đường Lê Hồng Phong đối diện TTTM Parkson, siêu thị GO, ngay cạnh chung cư Doji. Vị trí đắc địa phố trung tâm nơi tọa lạc của nhiều trụ sở ngân hàng, khách sạn, tòa nhà, chung cư...
- Diện tích 425m2, mặt tiền 17m, xây 12 tầng nổi + 1 hầm, mật độ xây dựng 52%.
- Hiện trạng: Hoàn thiện thô phần kết cấu.
- Sổ đỏ chính chủ.
- Giá bán 139,999 tỷ (chỉ hơn giá đất 1 chút).
------------------------------------------
- Minh Quyết 0904.226.228 (Phone/Zalo).
- Cty Diễm Châu Land Số 207 Hàng Kênh - Chuyên mua bán & cho thuê nhà mặt phố tại Hải Phòng.
- Rất hân hạnh được phục vụ quý khách. Xin trân trọng cảm ơn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 422 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m

Vị trí bản đồ

140 tỷ

425 m²
329,41 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán toà nhà mặt đường Lê Hồng Phong vị trí đắc địa, DT 425m2, xây 12 tầng + hầm, hoàn thiện thô - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.