Nhà khu Trung Văn Tố Hữu, ngõ ô tô 7 chỗ qua lại, phù hợp ở lâu dài, 42m2, 13,5 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhà khu Trung Văn Tố Hữu, vị trí thuận tiện di chuyển sang Lương Thế Vinh, Khuất Duy Tiến, Nguyễn Trãi và Lê Văn Lương. Diện tích 42m², ngõ rộng ô tô 7 chỗ qua lại, khu dân trí cao, phù hợp khách mua để ở lâu dài hoặc gia đình cần vị trí thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày. Ưu điểm khu vực: + Giao thông kết nối thuận tiện nhiều tuyến lớn + Gần nhiều trường học, bệnh viện và khu đô thị mới + Xung quanh nhiều tiện ích sinh hoạt Nhà phù hợp khách: cần ô tô tiếp cận dễ, ưu tiên khu ở thật, dân cư ổn định, tìm nhà tầm tài chính khoảng 13 14 tỷ khu Thanh Xuân Nam Từ Liêm Giá 13,5 tỷ, thương lượng với khách thiện chí. Sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp, nở hậu. Liên hệ Mr Phạm Chuyên 79, số ĐT: 0367850600

Xem thêm

Liên hệ:

036 785 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Gần nhiều tiện ích, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

13,5 tỷ

42 m²
321,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
MHD Trung Văn, P. Trung Văn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
pc

pham chuyen

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Nhà khu Trung Văn Tố Hữu, ngõ ô tô 7 chỗ qua lại, phù hợp ở lâu dài, 42m2, 13,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.