Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Riêng 52m2 tại Tây Mỗ, 9 tỷ, đẹp, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 31/10/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tại Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội là một cơ hội tuyệt vời cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Với diện tích 52m2, căn nhà này mang đến sự thoải mái và thuận tiện cho các gia đình. - Diện tích: 52m2 + - Giá bán: 9 tỷ VND + - Nội thất: cơ bản + - Mặt tiền rộng 4m + - Trang bị: điều hòa, tủ lạnh, giường + - Pháp lý đầy đủ + Điểm đặc sắc: - Phong thủy tốt, mang lại vận khí cho gia chủ + - Mặt tiền rộng, phù hợp cho kinh doanh hoặc cho thuê + Tiện ích xung quanh: - Gần công viên Thiên Đường Bảo Sơn + - Bệnh viện Đa Khoa Quốc Tế Vinmec Smart City + - Trường mầm non Redbean cơ sở 1 + Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0389210205, Nguyễn Đình Thành.

Xem thêm

Liên hệ:

038 921 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

9 tỷ

52 m²
173,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Đình Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Riêng 52m2 tại Tây Mỗ, 9 tỷ, đẹp, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.