Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà tại đường Sa Đôi, Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội, 1,9 tỷ, 57,29 m2

Ngày đăng: 29/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà ở đường Sa Đôi, Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội đang chờ chủ mới. Với diện tích 57,29 m2, 3PN và 2WC, đây là không gian lý tưởng cho cuộc sống năng động. Phong thủy tốt với hướng cửa chính Bắc, tạo cảm giác thoải mái và an lành cho gia đình. Giá chỉ 1,9 tỷ, rất hợp lý cho một căn nhà mới, đầy đủ tiện nghi. Cuộc sống ở đây sẽ vô cùng thuận tiện, gần các tiện ích như công viên Mễ Trì, Winmart + cho những buổi shopping nhanh, và bệnh viện đa khoa Hồng Ngọc - Phúc Trường Minh, cùng bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec Smart City. Địa điểm tiện ích xung quanh. Công viên Mễ Trì, Winmart +, Bệnh viện Đa khoa Hồng Ngọc - Phúc Trường Minh, Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec Smart City. Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay Văn hùng qua số 0985123011 để được tư vấn miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

098 512 ****

Vị trí bản đồ

1,9 tỷ

3 PN, 2 WC
57.29 m²
33,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. Sa Đôi, P. Đại Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
Vh

Văn hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà tại đường Sa Đôi, Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội, 1,9 tỷ, 57,29 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.