Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm toà căn hộ dịch vụ. phú mỹ. mỹ đình 43phòng - doanh thu 270tr/th

Ngày đăng: 27/10/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM TOÀ CĂN HỘ DỊCH VỤ. PHÚ MỸ. MỸ ĐÌNH SIÊU PHẨM - LÔ GÓC 2 THOÁNG - NGÕ THÔNG Ô TÔ VÀO NHÀ - 9 TẦNG THANG MÁY VIEW SVĐ MỸ ĐÌNH - 43 PHÒNG CHO THUÊ - DOANH THU CỰC ĐỈNH 270 TRIỆU/THÁNG - Diện tích 151m2 - 9Tầng - 15MT - Giá 56tỷ Mô tả: - Nhà gần Trần Hữu Dực kéo dài, tương lai sáng. - Thiết kế: 9 tầng, 40 căn hộ khép kín + penthouse 2 ngủ tầng 9 có thể cải tạo thành 3 căn cho thuê. - Dòng tiền 270 triệu/tháng + Sổ đỏ sẵn giao dịch. LH: 0945453729

Xem thêm

Liên hệ:

094 545 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

56 tỷ

151 m²
370,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Tổ hợp nhà cao tầng Phú Mỹ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
LD

Lê Thị Dung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm toà căn hộ dịch vụ. phú mỹ. mỹ đình 43phòng - doanh thu 270tr/th - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.