Tin đăng đã hết hạn.

Mỹ đình- bán chdv 16 phòng - dòng tiền 80 tr / tháng- gần đh công nghiệp. gần oto nhà mới

Ngày đăng: 21/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Căn hộ dịch vụ xây mới, mặt tiền rộng, thiết kế hiện đại với đầy đủ đồ trang bị mỗi phòng, khu vực gần các trường Đại học lớn như :Đh Sư Phạm, Quốc Gia, Báo Chí , CĐ Múa . - Hiện tại căn hộ đã đi vào vận hành, thang máy 450kg, hệ thống pccc đầy đủ, đã được liên nghành kiểm định và cấp phép.ngõ trước nhà 3 gác tránh rất thuận tiện . Oto đỗ gần - Sổ đỏ chính chủ vuông đẹp, nở hậu. Sẫn sàng giao dịch. Nhà có thể tự vận hành hoặc cho bên thứ 3 khai thác. - Em Cường chuyên nhà dòng tiền 9-15 tỷ khu vực Từ Liêm- Cầu Giấy- Hoài Đức.

Xem thêm

Liên hệ:

097 708 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu, Xây mới

Vị trí bản đồ

14,85 tỷ

55 m²
270 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Đình II, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
LC

Lê Văn Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mỹ đình- bán chdv 16 phòng - dòng tiền 80 tr / tháng- gần đh công nghiệp. gần oto nhà mới - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.