Tin đăng đã hết hạn.

Chính Chủ Bán Toà CCMN số 5 Ngõ 20.39 Mỹ Đình, Nam Từ Liêm - Hà Nội.

Ngày đăng: 11/10/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/24
Mô tả tin đăng

Thông tin nhà bán: - Địa chỉ số 5 Ngõ 20.39 Mỹ Đình, Nam Từ Liêm * Mô tả: - Diện tích: 116.5m2 - Mặt tiền: 5.4m, nở hậu: 5.7m - Xây dựng: 7 tầng, 1 hầm, có thang máy - Số phòng: 14 căn hộ có 2 ngủ, 1 phòng khách - Đầy đủ GPXD, thiết bị PCCC đạt yêu cầu của cơ quan quản lý - Hoàn thiện nội thất cao cấp * Tiềm năng: - Giá trị khai thác hiện tại: 140tr/tháng tiền thuê nhà, chưa bao gồm các loại phí dịch vụ. Ước đạt 170tr/tháng lợi nhuận - Có khả năng tăng giá cao do mặt tiền rộng, ngõ thông, nằm trong khu vực hạ tầng tốt, dân cư trẻ - Có tiềm năng thương mại * Giá bán: 26.8 tỉ * Liên hệ 0948832238Zalo, Call)

Xem thêm

Liên hệ:

094 883 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

26,8 tỷ

117 m²
229,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Chung cư X2 Mỹ Đình, Đ. Trần Văn Lai, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
LL

Lê Xuân Lâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính Chủ Bán Toà CCMN số 5 Ngõ 20.39 Mỹ Đình, Nam Từ Liêm - Hà Nội. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.