Tin đăng đã hết hạn.

Cơ Hội Đầu tư ! MP Lô góc ! Nguyễn Đổng Chi : 5 tầng, MT 5m, 83.9m2, giá 32.3 tỷ

Ngày đăng: 05/10/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán nhà đất lô góc, mặt phố, tặng nhà 5 tầng, 11 phòng ngủ (vệ sinh khép kín), diện tích 83.9 m², giá 385 triệu/m², pháp lý đầy đủ. Đặc điểm nổi bật của nhà: + Mặt tiền 5m (nở hậu), vỉa hè rộng 2.5m, cùng với mặt ngõ rộng để được xe ô tô, phù hợp cho kinh doanh hoặc cho thuê và để ở. + Thiết kế các phòng ngủ có toilet khép kín. + Tầng 1 đang cho thuê kinh doanh, các tầng trên cho thuê trọ. Phù hợp để ở và kinh doanh đa dạng: Văn phòng - phòng khám - hiệu thuốc - spa - trung tâm ngoại ngữ, căn hộ dịch vụ... Hay mua để đầu tư. Khu vực xung quanh: + Gần chợ Nguyễn Đổng Chi (cách 50m) - Khu kinh doanh sầm uất. + Cách Metro Cầu Diễn 5p đi bộ (thuận tiện đi lại bằng tàu điện, sạch sẽ, giá rẻ, không tắc đường). + Giáp Khu đô thị Vinhomes Gardenia - đường Hàm Nghi, Gần Golden Mark City, HD Mon City (rất phù hợp cho những người yêu thích thể dục, đi bộ/ chạy quanh khu đô thị Vinhomes sạch sẽ, nhiều cây, thư thái). + Gần bệnh viện Quốc tế Dolife, bệnh viện Thể thao Việt Nam, bệnh viện 19 - 8 Bộ Công an. + Ngay gần các trường học như VinSchool, Trường Đoàn Thị Điểm, Trường Lê Quý Đôn. + Cách Trường Đại học Ngoại ngữ - ĐHQGHN, Đại Học Sư phạm Hà Nội 2km.

Xem thêm

Liên hệ:

097 368 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Căn góc

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ Hội Đầu tư ! MP Lô góc ! Nguyễn Đổng Chi : 5 tầng, MT 5m, 83.9m2, giá 32.3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.