Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà chính chủ tại Mỹ Đình, lô góc thoáng sáng, sổ nở hậu 37m2 giá 6.5 Tỷ pháp lý đầy đủ

Ngày đăng: 28/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ - MỸ ĐÌNH - LÔ GÓC THOÁNG SÁNG - SỔ NỞ HẬU - 37M2 GIÁ 6.5 TỶ - PHÁP LÝ ĐẦY ĐỦ - Ví trí đẹp: Trung tâm Mỹ Đình, thông ra các tuyến phố chính: Nguyễn Hoàng, Phạm Hùng, Lê Quang Đạo, Lê Đức Thọ, Mễ Trì... - Tiện ích sống : Gần SVĐ và bến xe Mỹ Đình, trường học Mỹ Đình cấp 1, cấp 2, cấp 3 con cái đi học gần. Gần Công an phường an ninh tuyệt đối. Nằm trong tuyến phố chính Mỹ Đình, buôn bán sầm uất ngày đêm không thiếu gì, - Thiết kế: Nhà dân xây chắc chắn, đủ công năng, với phòng khách + bếp + ngủ + WC + phòng thờ sân phơi, khách mua về chỉ việc xách vali vào ở luôn. - SĐCC căng đét cất két, giao dịch ngay bất cứ lúc nào. - Thửa đất nở hậu, có điểm cộng về phòng thủy, chủ cũ làm ăn phát đạt muốn chuyển nhà to hơn, gia chủ mới về công việc hanh thông, làm ăn phát đạt. - Phù hợp cho gia đình mua ở, đầu tư giữ tiền hoặc bố mẹ mua nhà cho con cái ra Hà Nội học vì rất gần các trường ĐH lớn như: ĐH Quốc gia HN, ĐH Sư Phạm, ĐH Ngoại ngữ, ĐH Thương Mại...lại có mức sinh hoạt rẻ hơn các quận trung tâm như Cầu Giấy. - Giá 6.5 tỷ ( có thương lượng với khách thiện chí ). Anh chị quan tâm inbox em Em Hoa BĐS 0974037060 để được xem nhà miễn phí. Chúc anh chị sớm mua được ngôi nhà ưng ý !

Xem thêm

Liên hệ:

097 403 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Căn góc

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

37 m²
175,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
An Lạc Mỹ Đình, Đ. Lưu Hữu Phước, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Đình Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà chính chủ tại Mỹ Đình, lô góc thoáng sáng, sổ nở hậu 37m2 giá 6.5 Tỷ pháp lý đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.