Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 2.39 Tỷ Có Nhà Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Gần Bến Xe - SÂN VẬN ĐỘNG MỸ ĐÌNH - 55M2 , 2 Ngủ

Ngày đăng: 28/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

CCMN Mỹ Đình 55M Giá 2.39 tỷ NHÀ NGUYÊN BẢN DÀNH CHO CÁC BÁC ĐẦU TƯ-HÀNG HIEM -CĂN HỘ CHUNG CƯ MINI MỸ ĐÌNH 52M2 ,TRƯỚC 2 NGỦ CHỦ CẢI TẠO THÀNH 1 NGỦ, +thiet kế : +khách rộng + bếp , 1ngủ +vs -Pháp lý. Sổ chung ,mua bán vi bằng Chỉ 2.39 Tỷ Có Nhà Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Gần Bến Xe - SÂN VẬN ĐỘNG MỸ ĐÌNH - 55M2 , 2 Ngủ

Xem thêm

Liên hệ:

096 268 ****

Vị trí bản đồ

2,39 tỷ

2 PN, 1 WC
55 m²
43,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Mỹ Đình 1, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TX

Thu Xuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 2.39 Tỷ Có Nhà Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Gần Bến Xe - SÂN VẬN ĐỘNG MỸ ĐÌNH - 55M2 , 2 Ngủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.