Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà đẹp mỹ đình ngõ nông ô tô gần ở ngay giá hợp lý

Ngày đăng: 25/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Vị trí: Mỹ Đình, Nam Từ Liêm khu vực trung tâm phát triển, gần nhiều tiện ích như trường học, bệnh viện, chợ, bến xe Mỹ Đình, sân vận động Mỹ Đình Diện tích: 37 m² Mặt tiền: 3,7 m Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng Nhà 5 tầng xây kiên cố, thiết kế hợp lý: Tầng 1: Phòng khách + bếp + vệ sinh Tầng 2,3: Mỗi tầng 2 phòng ngủ + WC Tầng 4,5: Phòng thờ + sân phơi rộng Ưu điểm nổi bật: Ngõ rộng, thoáng, ngõ nông cách mặt phố chỉ vài bước chân, di chuyển thuận tiện Khu dân cư văn minh, an ninh tốt Nhà xây để ở nên rất chắc chắn, nội thất đầy đủ, khách chỉ việc xách vali về ở Liên hệ: 0969368717

Xem thêm

Liên hệ:

096 936 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,7m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

8 tỷ

5 PN, 3 WC
37 m²
216,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Đình II, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
LH

Lê Thị Thu Hương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà đẹp mỹ đình ngõ nông ô tô gần ở ngay giá hợp lý - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.