Tin đăng đã hết hạn.

Bán khách sạn mp lê đức thọ mỹ đình 9 tầng 42 phòng vip dòng tiền 350tr/th .chào 110 tỷ 0862288313

Ngày đăng: 19/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BÁN KHÁCH SẠN CAO CẤP MẶT PHỐ LÊ ĐỨC THỌ MỸ ĐÌNH 2 9 TẦNG 42 PHÒNG VIP DÒNG TIỀN ỔN ĐỊNH 350 TRIỆU/THÁNG Giá chào: 110 tỷ Diện tích: 220m Xây 9 tầng Mặt tiền 14m Pháp lý: Hai sổ đỏ chính chủ Pháp lý rõ ràng Sẵn sàng giao dịch Vị trí: Trung tâm quận Nam Từ Liêm, Hà Nội Mỹ Đình 2 mặt phố lớn Lê Đức Thọ HOTEL VILLA JU KHÁCH SẠN 3 SAO ĐANG KHAI THÁC VỚI DÒNG TIỀN CAO Khách sạn đang vận hành hiệu quả với 42 phòng VIP, thiết kế hiện đại, sang trọng, tiêu chuẩn 3 sao, có ban công thoáng sáng, đầy đủ tiện nghi cao cấp. Tiện ích nổi bật: Nhà hàng sang trọng, quán bar hiện đại. Wifi tốc độ cao miễn phí, két sắt bảo mật. Bãi đỗ xe riêng miễn phí, thuận tiện cho khách lưu trú. Lễ tân 24/24, thang máy, an ninh tuyệt đối. Hệ thống PCCC đạt chuẩn, hồ sơ xây dựng và giấy phép kinh doanh đầy đủ. VỊ TRÍ VÀNG TRUNG TÂM MỸ ĐÌNH GIAO THÔNG THUẬN TIỆN Khách sạn tọa lạc tại vị trí cực kỳ đắc địa: Cách Sân vận động Mỹ Đình chỉ 2km. Gần các địa danh nổi tiếng: Bảo tàng Dân tộc học, Chùa Một Cột, Văn Miếu - Quốc Tử Giám, Bảo tàng Mỹ thuật Việt Nam. Kết nối nhanh đến các tuyến phố lớn, trung tâm thương mại: Vincom Nguyễn Chí Thanh, The Garden, Keangnam... LỰA CHỌN HOÀN HẢO CHO NHÀ ĐẦU TƯ Dòng tiền ổn định lên tới 350 triệu/tháng từ hoạt động kinh doanh khách sạn. Tiềm năng tăng giá cao trong khu vực phát triển bậc nhất Hà Nội. Pháp lý chuẩn chỉnh dễ dàng sang tên và chuyển nhượng. Liên hệ trực tiếp chính chủ: 0862288313 để nhận thông tin chi tiết và đi xem thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

086 228 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m
Hướng ban công Đông Bắc
Tiện ích Thang máy, Wifi
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

110 tỷ

220 m²
500 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
CH

Cấn Thị Huệ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán khách sạn mp lê đức thọ mỹ đình 9 tầng 42 phòng vip dòng tiền 350tr/th .chào 110 tỷ 0862288313 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.