Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà đất 79 Lê Đức Thọ - NTL 1520m2, MT 60m lô góc 3 mặt thoáng 450 tỷ

Ngày đăng: 16/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán trung tâm tiệc cưới Vạn Hoa 79 Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm. DT 1520m2 MT 60m, lô góc 3 mặt tiền đường thoáng. Vị trí đắc địa, tiện xây tòa nhà văn phòng, chung cư... Có GPXD. Sổ đỏ chỉnh chủ (sổ lâu dài). Gía bán 450 tỷ. Liên hệ: A Nam 0987989086

Xem thêm

Liên hệ:

098 798 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 60m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

450 tỷ

4 PN
1.520 m²
296,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ĐN

Đăng Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà đất 79 Lê Đức Thọ - NTL 1520m2, MT 60m lô góc 3 mặt thoáng 450 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.