Tin đăng đã hết hạn.

Hiếm! Bán đất thổ cư xây toà Văn phòng- Khách sạn- 15 tầng- phố Mỹ Đình 1- NTL- 700m2- 130 tỷ

Ngày đăng: 19/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán mảnh đất xây toà văn phòng, khách sạn, căn hộ mini, trung tâm thương mại, bệnh viện Trường học đều phù hợp.... ĐẤT THỔ CƯ- GIÁ SIÊU RẺ- ĐẦU TƯ KHAI THÁC DÒNG TIỀN CAO- VĂN PHÒNG- KHÁCH SẠN + Diện tích: 700m2. + Mặt tiền: 60m. + Đất vuông vắn đẹp không lỗi phong thuỷ. + Vị trí gần Sân vận động Mỹ Đình, thông Phạm Hùng- Lê Đức Thọ- Trần Văn Lai- Đỗ Đình Thiện.... khu vực đông dân khách Hàn nhiều. + Phù hợp khách xây toà văn phòng thì khai thác dòng tiền cao. + Sổ đỏ sẵn sàng sang tên trong ngày. + Liên hệ xem nhà và kết nối trực tiếp với chủ nhà: 0915551389E Thuỳ chuyên mặt phố- kinh doanh)

Xem thêm

Liên hệ:

091 555 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 40m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

130 tỷ

1 PN, 1 WC
700 m²
185,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Mỹ Đình 1, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
HT

Hoàng Bích Thùy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hiếm! Bán đất thổ cư xây toà Văn phòng- Khách sạn- 15 tầng- phố Mỹ Đình 1- NTL- 700m2- 130 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.