Tin đăng đã hết hạn.

Toà CCMN - Mỹ Đình - 7 Tầng - 27pkk - 82m - pccc - dòng tiền 140 triệu/ tháng

Ngày đăng: 10/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

CĂN HỘ DÒNG TIỀN - NGÕ THÔNG - OTO CHẠY QUA - THANG MÁY XỊN - 2 THOÁNG TRƯỚC SAU - DÒNG TIỀN 140tr/Tháng 82m- 7 tầng - MT 5,6m - Ngõ ô tô qua nhà Nhà đang hoàn thiện nước rút, tổng 27 phòng khép kín, Full nội thất, có giếng trời, doanh thu 150tr/th, PCCC đầy đủ, thang thoát hiểm riêng biệt, hiện đã cho thuê full phòng, khách mua chỉ việc về tiếp quản. Thiết kế: +Tầng 1: Thông sàn Để xe +Tầng 2: 4 phòng khép kín +Tầng 3 - 6: mỗi tầng 5 phòng khép kín +Tầng 7: 3 phòng khép kín, sân phơi Pháp lý chuẩn, giao dịch nhanh, sổ đẹp đỏ chính chủ vuông A4 ------------------- LH : 0969808919 Em Nam chuyên Mua bán , ký gửi, thuê cho thuê nhà ccmn, CHDV HN

Xem thêm

Liên hệ:

096 980 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

22,5 tỷ

82 m²
274,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
7
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Đình II, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NN

Nguyễn Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Toà CCMN - Mỹ Đình - 7 Tầng - 27pkk - 82m - pccc - dòng tiền 140 triệu/ tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.