Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà xây mới đẹp 42m2 x 4 tầng tại số 9 ngõ 299/30/8 Đại Mỗ, Hà Nội

Ngày đăng: 04/09/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà xây mới thiết kế đẹp, hợp lý. DT: 42m2 x 4 tầng (MT = 4m) vuông vắn, 3 mặt thoáng. Hướng: Tây Bắc. Ngõ rộng 4 - 7m, ngách rộng 3 - 5m, lối vào nhà 2 - 4m, phía ngoài ngách thông 5 - 7 ngả đường. Cửa nhà cách ôtô khoảng 40m. Gần nhà có nhiều bãi gửi ôtô trong ngõ cách nhà khoảng 70 - 200m tùy bãi gửi. ĐC: Số 9 ngõ 299/30/8 Đại Mỗ [đi ngõ 371 gần], Hanoi. TK: 5 phòng ngủ, 4 vệ sinh, tất cả các phòng đều có cửa sổ thông thoáng. Sổ đỏ chính chủ, GPXD đầy đủ. Giá bán: 7,5 tỷ. LH: Chị Huyền/ Anh Hùng (chủ nhà): 0966444959chỉ gọi, không dùng Zalo).

Xem thêm

Liên hệ:

096 644 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Xây mới

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

5 PN, 4 WC
42 m²
178,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
4
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Iris Garden (Chung cư 30 Trần Hữu Dực), Đ. Trần Hữu Dực, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0966444959

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà xây mới đẹp 42m2 x 4 tầng tại số 9 ngõ 299/30/8 Đại Mỗ, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.