Tin đăng đã hết hạn.

Nhà Mỹ Đình DT 33m, MT 4m; 6,75 tỷ

Ngày đăng: 11/09/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà Mỹ Đình DT 33m, MT 4m; 6,75 tỷ Vị trí đẹp, nhà dân xây kiên cố, gần hồ Nhân Mỹ Ngõ rộng, giao thông thuận tiện ba bước chân ra mặt đường Mỹ Đình Gần chợ, trường học các cấp... Nhà đẹp về ở luôn Sổ đỏ đẹp như hoa hậu, sãn sàng giao dịch

Xem thêm

Liên hệ:

090 464 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

6,75 tỷ

3 PN, 4 WC
33 m²
204,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
An Lạc Mỹ Đình, Đ. Lưu Hữu Phước, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
PD

Phạm Thị Dịu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà Mỹ Đình DT 33m, MT 4m; 6,75 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.