Tin đăng đã hết hạn.

Nhà Đẹp Phương Canh - Hoè Thị - Lô Góc - Ô Tô Đỗ Cửa - 35m x 5 Tầng - 6.78 Tỷ

Ngày đăng: 05/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ PHƯƠNG CANH - HOÈ THỊ - Ô TÔ ĐỖ CỬA - LÔ GÓC - Diện tích nhà 35m với mặt tiền rộng 3.9m, - Thiết kế xây dựng 5 tầng, lô góc các phòng thoáng sáng + Tầng 1 : Phòng khách, bếp + Tầng 2.3.4 : 3 Phòng ngủ + wc + Tầng 5 : Phòng thờ + sân phơi. - Xung quanh tiện ích đầy đủ, gần chợ, trường ĐH Đông Á, CĐ FPT.. - Nhà cách mặt đường Trịnh Văn Bô 40m - Sổ đỏ đẹp - Giao dịch ngay LH : Lê Quỳnh 0929889996

Xem thêm

Liên hệ:

092 988 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

6,78 tỷ

3 PN, 4 WC
35 m²
193,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
NHS Phương Canh Residence (Tên khác NTHome Phương Canh), Đ. 32, P. Phương Canh, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
LQ

Lê Quỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà Đẹp Phương Canh - Hoè Thị - Lô Góc - Ô Tô Đỗ Cửa - 35m x 5 Tầng - 6.78 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.