Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt ngõ oto tránh- 30m ra hồ điều hòa, xây nhà ở kết hợp kd, chdv đỉnh 71m2 chỉ 14,5 tỷ

Ngày đăng: 26/08/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN ĐẤT MẶT NGÕ OTO TRÁNH- 30M RA HỒ ĐIỀU HÒA, XÂY NHÀ Ở KẾT HỢP KD, CHDV ĐỈNH 71M2 CHỈ 14,5 TỶ -Mặt tiền 5.2m, đường vào 4m thuận tiện cho xe ô tô di chuyển. Pháp lý đầy đủ đảm bảo an toàn cho khách hàng. - Khu vực này có nhiều tiện ích xung quanh như: + Cách trường THCS và THPT M.V. Lômônôxốp khoảng 1km + Cách siêu thị Hà Đăng khoảng 1.5km + Cách công viên Mễ Trì khoảng 2km - Mảnh Đất bán nằm mặt ngõ kinh doanh ôtô tránh, Thông các ngả ra Lê Quang Đạo, Phú Đô, Hồng Đô, Châu Văn Liêm+ gần trường học các cấp 1_2_3 Phú Đô+ khu vực phát triển từng ngày, gần trường chợ, Bệnh viện Hồng Ngọc, Chỉ mất 3p di chuyển ra Sân bóng Mỹ Đình.+Hiện trạng là Nhà Cấp 4, Chủ xác Định Bán Đất - Giá có thương lượng Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và xem nhà. Đào Thị Yến 0916015845

Xem thêm

Liên hệ:

091 601 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,2m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

14,5 tỷ

3 PN, 3 WC
71 m²
204,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
CT5- CT6 Lê Đức Thọ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ĐY

Đào Yến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt ngõ oto tránh- 30m ra hồ điều hòa, xây nhà ở kết hợp kd, chdv đỉnh 71m2 chỉ 14,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.