Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà Phú Mỹ - Mỹ Đình - ô tô qua nhà - vị trí hiếm - kinh doanh nhỏ - ở ngay - nhỉnh 7 tỷ

Ngày đăng: 28/08/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Vị trí: Nhà nằm ở khu trung tâm Mỹ Đình ngõ rộng ô tô chạy qua nhà thoải mái, giao thông cực thuận tiện. Cách mặt phố vài chục mét, gần bến xe Mỹ Đình, SVĐ Quốc Gia, Vincom, trường học cấp 123, ĐH Thương Mại. Khu dân trí cao hàng xóm thân thiện an ninh đảm bảo. Thiết kế công năng: Nhà 5 tầng, mặt tiền rộng thiết kế chuẩn từng chi tiết. Tầng 1: Để xe, bếp, phòng ăn. Tầng 3, 4: Mỗi tầng 2 phòng ngủ vệ sinh khép kín. Tầng 5: Phòng thờ, sân phơi, khu tiểu cảnh. Ưu điểm nổi bật: Ô tô đỗ cửa, qua nhà thoải mái hiếm nhà khu này có. Nhà còn mới, nội thất đẹp chỉ việc dọn về ở. Gần phố gần tiện ích vừa ở vừa làm văn phòng, spa, kinh doanh nhỏ đều được. Ngõ thông nhiều hướng, không lo tắc đường. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch. Giá chào: Nhỉnh 7 tỷ (thương lượng chính chủ). --- Liên hệ: Thành Mỹ Đình chuyên tư vấn & giao dịch nhà đất khu vực Mỹ Đình và lân cận0973281337Zalo/Call 24/7). Cam kết: Dẫn khách xem nhà thực tế thông tin chuẩn hỗ trợ pháp lý, đàm phán, sang tên trọn gói.

Xem thêm

Liên hệ:

097 328 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

7 tỷ

37 m²
189,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Tổ hợp nhà cao tầng Phú Mỹ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà Phú Mỹ - Mỹ Đình - ô tô qua nhà - vị trí hiếm - kinh doanh nhỏ - ở ngay - nhỉnh 7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.