Tin đăng đã hết hạn.

Nhà đẹp mỹ đình | 35m | 5 tầng | 6,35 tỷ | ô tô | thang máy | gần trường học, chợ, đường lớn

Ngày đăng: 16/08/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Vị trí trung tâm Mỹ Đình: Giao cắt các trục đường lớn: Hòe Thị Xuân Phương Trịnh Văn Bô Gần Trường Tiểu học, THCS, chợ dân sinh ngay nhà Xung quanh đầy đủ tiện ích: Trường ĐH Công Nghệ Đông Á, Cao đẳng FPT Polytechnic... Thông số: Diện tích: 35m² Kết cấu: 5 tầng, nhà mới đẹp Sổ đỏ: vuông vắn, pháp lý chuẩn Giá bán: 6,35 tỷ thương lượng trực tiếp Thiết kế hiện đại, hợp lý: Tầng 1: phòng khách + bếp + WC Tầng 2, 3, 4: mỗi tầng 1 phòng ngủ khép kín Tầng 5: phòng thờ + sân phơi Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch Liên hệ ngay để xem nhà thực tế Duy Thẩm - Chính Chủ nhờ bán 0886030609

Xem thêm

Liên hệ:

088 603 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,2m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

6,3 tỷ

3 PN, 5 WC
35 m²
180 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
5
Hướng
Nam
Địa chỉ
Iris Garden (Chung cư 30 Trần Hữu Dực), Đ. Trần Hữu Dực, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
DT

Duy Thẩm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà đẹp mỹ đình | 35m | 5 tầng | 6,35 tỷ | ô tô | thang máy | gần trường học, chợ, đường lớn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.