Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán gấp chung cư mini Phùng Khoang, 68m2, 7T, 16 phòng, lô góc doanh thu 70tr giá 13,9 tỷ

Ngày đăng: 15/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chung cư mini Phùng Khoang - gà đẻ trứng vàng giữa lòng thủ đô: - Vị trí chiến lược: Nằm sát Đại học Hà Nội, ĐH Kiến Trúc, ĐH KHXH & Nhân văn Gần bệnh viện Y học cổ truyền, Viện Ký sinh trùng TW, Viện Xây Dựng khách thuê kín mít quanh năm. - Nhà mới 7 tầng 16 phòng có thang máy, nội thất đầy đủ. Hệ thống phòng cháy chữa cháy và giấy chứng nhận đầy đủ theo quy chuẩn. - Diện tích phong thủy 68m² nở hậu, lô góc thoáng sáng. Tài sản vừa giữ tiền, vừa sinh lời ổn định quá lý tưởng cho nhà đầu tư dòng tiền. - Từ Đường ô tô tránh, cách 50m. Doanh thu đều tay 70tr/ tháng. - Giá 13,9 tỷ, sổ đỏ chính chủ. Chủ nhà thiện chí bán nhanh, sẵn sàng giao dịch ngay. - Gọi ngay Ms An: 0936312335 để xem nhà và giữ lộc.

Xem thêm

Liên hệ:

093 631 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Căn góc

Vị trí bản đồ

13,9 tỷ

68 m²
204,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Phân khu The Sapphire 2, P. Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
MA

Ms An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán gấp chung cư mini Phùng Khoang, 68m2, 7T, 16 phòng, lô góc doanh thu 70tr giá 13,9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.