Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa nhà văn phòng kinh doanh từ liêm - 152m2 x7 tầng có hầm, mt 8m. mặt phố kinh doanh view hồ

Ngày đăng: 03/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN TÒA NHÀ VĂN PHÒNG NAM TỪ LIÊM - 152M2 x 7T THANG MÁY MẶT TIỀN 8M KINH DOANH, VỊ TRÍ VIP - KHU PHÂN LÔ VỈA HÈ ĐÁ BÓNG - NẰM MẶT PHỐ KINH DOANH - VIEW HỒ THOÁNG MÁT CẢ QUẬN CÓ MỖI 1 CĂN. + Chính chủ nhà anh Thành cần bán nhà Nam Từ Liêm - tòa nhà văn phòng kinh doanh. + Vị trí: Nằm mặt phố đường to rộng 3 Container tránh nhau. Đón đầu đường Hoàng Quốc Việt kéo dài. Gần QL 32 và đường Văn Tiến Dũng. + Thiết kế: Xây dựng 7 tầng thang máy với diện tích các tầng 160m2. Mặt tiền 8M thông số đẹp miên man. Có hầm để xe, Gara ô tô. + Thích hợp kinh doanh và văn phòng. Vì vị trí mặt phố và các tầng thông sàn. + Sổ đỏ phân lô, vuông như viên gạch. Không lỗi. Anh/Chị xem nhà kết nối Em Duy Còi: 0878656665 để gặp chủ đặt cọc. Em Duy Còi, chuyên bán nhà mặt phố kinh doanh - văn phòng. Chuyên nhà dòng tiền căn hộ dịch vụ ccmn.

Xem thêm

Liên hệ:

087 865 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

82 tỷ

152 m²
539,47 triệu/m²
P. Cầu Diễn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0878656665

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà văn phòng kinh doanh từ liêm - 152m2 x7 tầng có hầm, mt 8m. mặt phố kinh doanh view hồ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.