Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà đất xây ccmn Nam Từ Liêm - 450m2 giá 84tr/m2 - sổ đỏ 100% thổ cư

Ngày đăng: 10/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tại Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội có diện tích 450m2 với thiết kế 5PN + 4WC + bếp. Giá bán 38 tỷ VND, pháp lý đầy đủ, nhà có mặt tiền rộng 7m, rất phù hợp cho việc kinh doanh hoặc đầu tư. Điểm nhấn: Nhà được trang bị đầy đủ điều hòa, giường, tủ lạnh, mang lại sự tiện nghi và thoải mái cho cư dân. Đặc biệt, mặt tiền rộng giúp dễ dàng tiếp cận khách hàng nếu sử dụng cho mục đích kinh doanh. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích: Cách trường mầm non Mỹ Đình 1 khoảng 1km, gần chợ và siêu thị Hà Đăng, cách công viên Phùng Khoang và Mễ Trì chưa đến 2km, thuận tiện cho việc sinh hoạt hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch hẹn xem nhà: 0889999284 Nguyễn Đình Vũ.

Xem thêm

Liên hệ:

088 999 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà đất xây ccmn Nam Từ Liêm - 450m2 giá 84tr/m2 - sổ đỏ 100% thổ cư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.