Tin đăng đã hết hạn.

Siêu VIP - Bán nhà Tây Mỗ 70mx6t thang máy xây mới, thiết kế hiện đại, oto vào nhà. Lh:0568331111

Ngày đăng: 03/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Siêu VIP - Bán nhà Tây Mỗ 70mx6t thang máy xây mới, oto vào nhà. Giá 9.7 tỷ -Nhà 70m, mặt tiền rộng 4.5m xây mới 6 tầng thang máy, oto vào nhà cực đẹp. Khu vực đang phát triển mạnh, cách Mỹ Đình có 3km, sát kđt Lumi đang xây dựng. -Nhà xây mới, tầm 2-3 tháng hoàn thiện thô bàn giao khách. Diện tích rộng đẹp, công năng sử dụng đầy đủ. Tầng 1 Garage Tầng 2 Bếp + Khách Tầng 3,4,5: 6 ngủ rộng Tầng 6: Phòng thờ, sân vườn... Có thể kết hợp vừa ở vừa kinh doanh -Chủ chào bán giá 9.7 tỷ Lh: 0568331111 nhà đẹp 24h

Xem thêm

Liên hệ:

056 833 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Tiện ích Sân vườn, Thang máy
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Xây mới

Vị trí bản đồ

9,7 tỷ

5 WC
70 m²
138,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị Tây Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
VH

Vũ Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu VIP - Bán nhà Tây Mỗ 70mx6t thang máy xây mới, thiết kế hiện đại, oto vào nhà. Lh:0568331111 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.