Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mỹ đình- lê đức thọ-31m2 - 5t- 7,5t- dân xây chắc chắn

Ngày đăng: 23/07/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Ngõ 10 Lê Đức Thọvài bước chân ra phố, xung quanh công năng tiện ích ngập tràn không thiếu thứ gì. + Nhà nằm vị trí đẹp, ngõ rộng, xạch sẽ, thông thoáng, vài bước ra phố, gần ô tô + Nhà xây kiên cố chắc chắn, hai mặt thoáng trước - sau nên các phòng đều mở cửa rất thoáng., + Thiết kế 5 tầng kiên cố., + Tầng 1 Để xe và bếp. + Tầng 2,3,4 mỗi tầng 1 phòng ngủ + Tầng 5 phòng thờ + sân phơi.,+ + Nhà có khoảng sân để xe rộng thoải mái + Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch.

Xem thêm

Liên hệ:

039 536 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

3 PN, 4 WC
31 m²
241,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Đình II, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
U

Uyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mỹ đình- lê đức thọ-31m2 - 5t- 7,5t- dân xây chắc chắn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.