Tin đăng đã hết hạn.

Bán toà apartment mặt phố nguyễn đổng chi - nam từ liêm - dòng tiền 260tr/tg

Ngày đăng: 13/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

BÁN TOÀ APARTMENT MẶT PHỐ NGUYỄN ĐỔNG CHI - NAM TỪ LIÊM + Diện tích 154m x MT 7m - Giá 100 Tỷ + Thiết kế 8 nổi 1 hầm .Tổng có 36 phòng cho thuê + 1 siêu thị + 1 sàn 3 ngủ 1 khách, hiện tại doanh thu 260tr/tháng chủ đang cho bên thứ 3 vận hành , full hệ thống PCCC chuẩn. + Sổ đẹp, chính chủ. Liên hệ : 0943471188 E. Mai

Xem thêm

Liên hệ:

094 347 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

100 tỷ

154 m²
649,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Nguyễn Đổng Chi, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
TM

Trần Mai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán toà apartment mặt phố nguyễn đổng chi - nam từ liêm - dòng tiền 260tr/tg - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.