Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Riêng tại Phùng Khoang, 12,8 tỷ, 61m2, 4PN, 4WC giá tốt bao tốt nhất khu vực.

Ngày đăng: 14/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Ngôi nhà này nằm ở Phùng Khoang, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội. NR 4 tầng với diện tích 61m2, có 4PN, 4WC, nội thất đầy đủ như tủ, giường, sofa. Nhà 2 mặt cực thoáng, cực kỳ thích hợp cho gia đình 2 thế hệ. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Giá 12,8 tỷ VND, quá hợp lý cho một căn nhà xịn xò ở trung tâm Hà Nội. Khu vực này còn có nhiều tiện ích xung quanh, thích hợp cho cuộc sống năng động của giới trẻ. Hoặc làm ccmn quá tuyệt vời ông mặt trời. Thông tin thêm về dự án: - Vị trí: Phùng Khoang, Hà Nội. - Chủ đầu tư: Doanh nghiệp Hàn Quốc. - Tiện ích: Khu thương mại, câu lạc bộ, khu vui chơi giải trí, bệnh viện, hệ thống cây xanh, giao thông công cộng, bãi đỗ xe cao tầng. Gần công viên hồ Trung Văn, công viên Phùng Khoang, trường học và siêu thị như Winmart Trung Hòa. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số 0946863568 và gặp Nguyễn Thu Trang.

Xem thêm

Liên hệ:

094 686 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

12,8 tỷ

4 PN, 4 WC
61 m²
209,84 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị Phùng Khoang, Đ. Phùng Khoang, P. Trung Văn, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Thu Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Riêng tại Phùng Khoang, 12,8 tỷ, 61m2, 4PN, 4WC giá tốt bao tốt nhất khu vực. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.