Tin đăng đã hết hạn.

Xuân Phương Gareden - Mặt Phố - Vỉa Hè Kinh Doanh Thang Máy - Thang Máy - Lô Góc 3 Mặt Thoáng

Ngày đăng: 10/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

A-1 Xuân Phương ( Xuân Phương Garden) 135m2 xây 6 tầng mặt tiền 30m giá 52 tỷ Nam Từ Liêm - MẶT PHỐ - LÔ GÓC 3 THOÁNG - VỈA HÈ KINH DOANH THANG MÁY - NGAY NGÃ TƯ TRỊNH VĂN BÔ, XUÂN PHƯƠNG + Vị trí đắc địa đẹp nhất khu cả dự án chỉ có hơn 10 căn, tọa lạc ngay ngã tư đường Xuân Phương và đường Trịnh Văn Bô rộng 50m. + Tiện ích ngập tràn, khu vực vẫn đang trở mình với rất nhiều dự án lớn nhỏ, các đô thị lớn HUD Vân Canh, Hateco, Vinhomes Hàm Nghi, Cao đẳng FPT, trường ĐH Công Nghiệp, an sinh tốt, dân trí cao. + Căn nhà ba mặt thoáng, cả ba mặt ngõ đều ô tô tránh, có vỉa hè rộng 7m. Trước nhà là vườn hoa, ô tô dừng đỗ ngày đêm, bảo vệ 24/7. - Khu vực tiềm năng phát triển được kết nối với các tuyến đường như: Trịnh Văn Bô, Cầu Diễn, Xuân Phương, Hồ Tùng Mậu, Lê Đức Thọ, Mỹ Đình. Hàm Nghi. - Nhà mặt phố tương lai tươi sáng, ba mặt tiền trước sau đều có vỉa hè. - Nhà xây 6 tầng thiết kế thang máy và thang bộ cuối, hiện chủ đang cho thuê tầng 1,2,3 là 60tr/tháng + Tầng 1,2,3 Thông sàn Kinh doanh + Tầng 4: bếp và phòng làm việc. +Tầng 5: 3PN khép kín. +Tầng 6: Phòng thờ sân phơi. - Sổ đỏ vuông đẹp. Chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

086 991 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

52 tỷ

140 m²
371,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Xuân Phương Garden, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
c

canquangkhai

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Xuân Phương Gareden - Mặt Phố - Vỉa Hè Kinh Doanh Thang Máy - Thang Máy - Lô Góc 3 Mặt Thoáng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.