Tin đăng đã hết hạn.

Chính Chủ Bán gấp nhà mặt phố Xuân Phương Tasco, 35,5 tỷ, 150m2, Sổ Đỏ sang tên

Ngày đăng: 15/05/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố tọa lạc tại Xuân Phương Tasco, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội, với diện tích 150m2.

+ 5PN, 5WC, thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng.
+ Mặt tiền 15m, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh.
+ Ngõ vào rộng 14m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.

Địa điểm xung quanh:
+ Gần bệnh viện thể thao Việt Nam, bệnh viện Đại học Phenikaa.
+ Siêu thị Winmart+ chỉ cách vài phút đi bộ.
+ Trường tiểu học và THCS Tây Hà Nội (WHS), trường tiểu học Nam Từ Liêm, Học viện Kỹ thuật Quân sự.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0945656156 hoặc gặp TRẦN ĐĂNG TUÂN.

Xem thêm

Liên hệ:

094 565 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

35,5 tỷ

5 PN, 5 WC
150 m²
236,67 triệu/m²
Địa chỉ
Chung cư Xuân Phương Tasco, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
PT

Phạm Tuân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính Chủ Bán gấp nhà mặt phố Xuân Phương Tasco, 35,5 tỷ, 150m2, Sổ Đỏ sang tên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.