Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà khu phân lô dân trí ngay giao lộ võ văn kiệt an dương vương - nhà 4 tầng hơn 6 tỷ gấp bán.

Ngày đăng: 22/04/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Nhà bê tông cốt thép kiên cố, trệt 2 lầu sân thượng, ban công rộng thoáng mát.
- Đường 6m, khu dân trí an ninh.
- Vị trí: Ngay giao lộ Võ Văn Kiệt An Dương Vương, tiện di chuyển khắp nơi.
- Sổ hoàn công đầy đủ, công chứng ngay.
- Chủ gấp bán hơn 6 tỷ ( thương lượng)

Liên hệ ngay Kim Nga 0775026708 để được xem nhà trực tiếp

ADV64

Xem thêm

Liên hệ:

077 502 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

6,39 tỷ

54 m²
118,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
An Lạc Mỹ Đình, Đ. Lưu Hữu Phước, P. Mỹ Đình 1, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
KN

Kim Thị Tuyết Nga

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà khu phân lô dân trí ngay giao lộ võ văn kiệt an dương vương - nhà 4 tầng hơn 6 tỷ gấp bán. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.