Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà cấp 4 Vũ Hữu, Phùng Khoang DT 42m2 - 1,25 tỷ nhà cấp 4 đang cho thuê. Ký mua bán vi bằng

Ngày đăng: 16/04/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà cấp 4 mua bán vi bằng - 1,25 tỷ.
- Bán lô đất nông nghiệp Phùng khoang 42m².
Vị trí: Trung tâm vũ hữu cách mặt phố đúng 4 nhà, giao thông, tiện ích khỏi bàn, một bước ra phố ẩm thực Phùng Khoang,
Nhà cấp 4 mua bán vi bằng.
- Diện tích: 42 m2.
- Mặt tiền: 5m.
- Cấp 4 gác xép xây mới tinh đang cho thuê 5tr/ tháng.
- Nguồn gốc: Đất nông nghiệp, giao dịch mua bán vi bằng.
Về ở ngay hoặc cho thuê.
- Giá: 1.250 tỷ.
- LH: 0912800169.

Xem thêm

Liên hệ:

091 280 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

1,25 tỷ

2 PN, 1 WC
42 m²
29,76 triệu/m²

Từ khoá liên quan
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà cấp 4 Vũ Hữu, Phùng Khoang DT 42m2 - 1,25 tỷ nhà cấp 4 đang cho thuê. Ký mua bán vi bằng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.