Tin đăng đã hết hạn.

Bán NR 88m2, 16,9 tỷ tại Mỹ Đình II, Nam Từ Liêm, Hà Nội

Ngày đăng: 15/04/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Một ngôi nhà riêng siêu chất tại khu đô thị Mỹ Đình II đang chờ đón chủ mới! Với diện tích 88m2, ngôi nhà 5 tầng này có 6PN và 6WC, cực kỳ phù hợp cho gia đình đông người hoặc nhóm bạn muốn sống chung. Nội thất đầy đủ, chỉ việc xách vali vào ở luôn. Mặt tiền rộng 7m, ngõ vào thoáng đãng 5m, rất thuận tiện cho việc di chuyển và có thể kinh doanh nếu có ý định. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.

Giá bán chỉ 16,9 tỷ VND, không phải suy nghĩ nhiều! Ngôi nhà này không chỉ là nơi ở mà còn là một khoản đầu tư rất tốt cho tương lai.

Địa điểm xung quanh
Gần nhiều bệnh viện như Bệnh viện Quốc tế Dolife và Bệnh viện 19-8 Bộ Công an, siêu thị Winmart Lê Đức Thọ, cũng như các trường học như Trường Mầm non Lê Quý Đôn và Đại học Ngoại ngữ - ĐHQGHN.

Đừng chần chừ nữa, liên hệ ngay với Đông qua số 0867063628 để biết thêm chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

086 706 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

16,9 tỷ

88 m²
192,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Mỹ Đình II, Đ. Lê Đức Thọ, P. Mỹ Đình 2, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội

Vương xuân đông

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán NR 88m2, 16,9 tỷ tại Mỹ Đình II, Nam Từ Liêm, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.