Tin đăng đã hết hạn.

Hot - bđs dòng tiền, đại mỗ, 7 tầng , 85m2, ô tô đỗ - 0925848222

Ngày đăng: 01/04/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM DÒNG TIỀN KHỦNG - NHÀ 7 TẦNG THANG MÁY - 20 PHÒNG KHÉP KÍN CHO THUÊ
Diện tích 85m - Xây 7 tầng kiên cố, thang máy xịn, PCCC đầy đủ!
Ô tô 7 chỗ vào tận nhà - Đường rộng thoáng!
20 phòng khép kín FULL NỘI THẤT - Khai thác dòng tiền ngay!
Doanh thu ổn định - Đầu tư sinh lời cao!
Vị trí : QUANG TIỀN, ĐẠI MỖ, NAM TỪ LIÊM
Nhanh tay liên hệ: 0925 848 222 - Cơ hội vàng không chờ đợi!

Xem thêm

Liên hệ:

091 709 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

17,2 tỷ

85 m²
202,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Khu đô thị Đại Mỗ, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
ll

lại thành luân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot - bđs dòng tiền, đại mỗ, 7 tầng , 85m2, ô tô đỗ - 0925848222 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.