Tin đăng đã hết hạn.

Nhỉnh 3 tỷ - có nhà phố Mỹ Đình 5T, ô tô đỗ gần ko quy hoạch ko chanh chấp

Ngày đăng: 26/03/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chủ nhà là công chức nhà nước, nhà được xây vuông vắn kiên cố, nay có nhu cầu chuyển chỗ ở to hơn nên cần bán nhà phố Mỹ Đình, quận Nam Từ Liêm: 22m2 x 5 tầng, ô tô đỗ cực gần, gần phố, ngõ phân lô, nhỉnh 3 tỷ.
+ Vị trí nằm ở trung tâm quận Nam Từ Liêm, thông ra nhiều phố lớn như Lê Đức Thọ, Mễ Trì, Đại Lộ Thăng Long, Lê Quang Đạo, Thiên Hiền, Khu vực trung tâm đầy đủ tiện ích với quán ăn các loại, siêu thị, khu mua sắm vui chơi, gần sân vận động quốc gia Mỹ Đình, khu liên hợp thể thao Quốc Gia, bệnh viện Hồng Ngọc, Ngõ phân lô toàn cán bộ công chức ở, cực kỳ văn minh, khu vực an ninh an toàn, đất lành, ở sướng.
+ Thiết kế khung cột bê tông cực kỳ chắc chắn, mỗi tầng 1 ngủ 1WC. Tổng 3 phòng ngủ đầy đủ công năng, về ở luôn.
+ Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch luôn.
+ Giá: Nhỉnh 3 tỷ, giá có thể thương lượng.
Gọi ngay Tạ Hưng để được xem nhà.
(272).

Xem thêm

Liên hệ:

035 557 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,2 tỷ

3 PN, 4 WC
22 m²
145,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0355579222

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhỉnh 3 tỷ - có nhà phố Mỹ Đình 5T, ô tô đỗ gần ko quy hoạch ko chanh chấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.