Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 10 Phạm Ngọc Thạch, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3 - ngay hồ Con Rùa - công trường Quốc Tế

Ngày đăng: 27/03/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Thông tin BĐS Quận 3:
- Vị trí số 10 Phạm Ngọc Thạch, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3.
- Ngay hồ Con Rùa - công trường Quốc Tế - siêu vị trí.
- Căn góc 3 mặt tiền thoáng.
- Khuôn viên: 18,5mx24,25m, 410,2m2.
- Kết cấu: Hầm + 3 tầng.
- Giá bán: 856 tỷ về 550 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 270 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18,5m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

550 tỷ

410.2 m²
1,34 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Tòa nhà Lilama 10, Q. Nam Từ Liêm, Tp. Hà Nội
0

0902708449

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 10 Phạm Ngọc Thạch, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3 - ngay hồ Con Rùa - công trường Quốc Tế - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.