Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa nhà MP Đồng Bát, gần phố Nguyễn Hoàng DT 270m2 8 tầng cho thuê 2 tỷ/năm giá nhỉnh 80 tỷ

Ngày đăng: 14/10/2024

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Cần bán nhà mặt phố với giá 83 tỷ VND, tọa lạc tại Đường Đồng Bát, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội, pháp lý rõ ràng với Sổ đỏ/Sổ hồng, diện tích 270 m².
-------
Thông tin cơ bản
* Pháp lý: Sổ đỏ/Sổ hồng
* Giá: 83 tỷ VND
* Diện tích: 270 m2

Mô tả chi tiết
* Nhà mặt phố có vị trí đắc địa, thuận lợi cho việc kinh doanh và sinh sống.
* Diện tích rộng rãi 270 m², phù hợp với nhiều loại hình kinh doanh.
* Pháp lý rõ ràng giúp đảm bảo quyền lợi cho người mua.
* Giá cả hợp lý so với thị trường.
* Khu vực phát triển mạnh mẽ, tiềm năng tăng giá cao.
-------
Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0986 817 *** Lương Văn Hưng.
Xem thêm

Liên hệ:

098 681 ****

Vị trí bản đồ

83 tỷ

270 m²
307,41 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà MP Đồng Bát, gần phố Nguyễn Hoàng DT 270m2 8 tầng cho thuê 2 tỷ/năm giá nhỉnh 80 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.