Tin đăng đã hết hạn.

Sốc mùng 1 đầu tháng trả giá liền tay, rinh ngay 3 chỉ vàng 9999!

Ngày đăng: 25/09/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
Mô tả tin đăng
Tin nóng hổi cho các nhà đầu tư bất động sản!
Mùng 1 đầu tháng, cơ hội có một không hai để sở hữu nhà mới xây với ưu đãi cực khủng: trả giá là vào việc, nhận ngay 3 chỉ vàng 9999!
Thông tin chi tiết về 3 căn nhà đang chờ đón chủ nhân:
Nhà 3 tầng tại ngõ 300 Tô Hiến Thành, diện tích 63,1m2, hướng Đông Bắc giá chỉ 2,85 tỷ.
Nhà 3,5 tầng lửng tại 5/282 Tô Hiến Thành, diện tích 54,6m2, hướng Đông Bắc giá hấp dẫn 2,986 tỷ.
Nhà 3 tầng có phòng ngủ ở tầng 1, địa chỉ 14/33 Phạm Ngũ Lão, diện tích sử dụng 100m2 giá không thể tốt hơn: 2,986 tỷ.
Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời có một không hai này!
Liên hệ ngay 0971419999 để được tư vấn và sở hữu bất động sản mơ ước.
Quốc Việt Land - Nơi niềm tin tạo dựng giá trị!
Xem thêm

Liên hệ:

097 141 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

2,85 tỷ

63.1 m²
45,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Dệt May Nam Định, Tp. Nam Định, T. Nam Định
ĐL

Đoàn Nam Land

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sốc mùng 1 đầu tháng trả giá liền tay, rinh ngay 3 chỉ vàng 9999! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.