Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 2 tầng Mỹ Xá - Vườn rộng thênh thang, giá siêu đáng yêu

Ngày đăng: 09/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Nhà 2 tầng, ngõ gần Công ty Nến, phường Mỹ Xá (cũ), Thành Nam đang chờ đón chủ nhân mới.
Diện tích 48m2, kèm theo 40m2 lưu không sân vườn siêu rộng rãi, tha hồ trồng rau nuôi gà.
Nội thất thì khỏi lo, y như ảnh chụp, chỉ việc xách vali đến ở thôi.
Giá chỉ 1.49 tỷ, quá hời cho một căn nhà xinh xắn lại có thêm không gian xanh mát giữa lòng thành phố.
Liên hệ ngay 0822846366 để biết thêm chi tiết và xem nhà nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

082 284 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,49 tỷ

48 m²
31,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Số tầng
2
Địa chỉ
P. Mỹ Xá, Tp. Nam Định, T. Nam Định
MM

Meo Meo

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 2 tầng Mỹ Xá - Vườn rộng thênh thang, giá siêu đáng yêu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.