Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 2 tầng ngõ nông thông đường Trần Huy Liệu, 2 phòng ngủ, giá 550 triệu

Ngày đăng: 25/06/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Bán nhà 2 tầng, diện tích 27m2, thiết kế 2 phòng ngủ, phòng khách, bếp, vệ sinh, sân cổng.
Nhà nằm trong ngõ nông, gần chợ, thông đường Trần Huy Liệu.
Giá bán 550 triệu (có thương lượng).
Nhà không có sổ, có giấy tờ viết tay.
Liên hệ em Phượng qua số điện thoại 0919122287 hoặc 0918692287 để xem nhà.
Xem thêm

Liên hệ:

091 912 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

550 triệu

2 PN
27 m²
20,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Viết tay
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Số tầng
2
Địa chỉ
Đ. Trần Huy Liệu, Tp. Nam Định, T. Nam Định
OP

Ot Phuong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 2 tầng ngõ nông thông đường Trần Huy Liệu, 2 phòng ngủ, giá 550 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.