Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán nhà Ấp Long Hoà A, phường Đạo Thạnh, Tp. Mỹ Tho (Đồng Tháp mới), dt 5 x 42,6m

Ngày đăng: 11/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Đường đan 3m, xe tải 1,5 tấn, Xe 7 chỗ vào tận nơi, Diện tích: 5m x 42.6m = 213m² thổ cư 70m2, hoàn công đầy đủ. Dài gắp 2 lô bình thường, Không gian xanh: Sân trước Dài 15m đậu được 2 chiếc xe hơi, sân sau rộng 50m trồng cây, thư giãn lý tưởng, có cửa sân sau. Kết cấu: Gồm 1 phòng khách, 2 phòng ngủ to, 2 nhà vệ sinh, Có gắn sẵn máy nước nóng Năng lượng mặt trời, 2 máy lạnh và hệ thống 5 cái camera chống trộm có báo hú, 2 bồn nước dự trữ 1.000l và 500l, Tiện ích: Chỉ 9 phút đến Quảng trường & Trung tâm Hành chính, Aeon đang xây dựng, Cách DH9E chỉ 250m - Cách Quãng Trường 2,6km. Ngân hàng hỗ trợ cho vay từ 800tr tới 1tỉ.

Xem thêm

Liên hệ:

091 149 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,85 tỷ

2 PN, 2 WC
213 m²
8,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Huyện 90E, X. Đạo Thạnh, Tp. Mỹ Tho, T. Tiền Giang
T

Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán nhà Ấp Long Hoà A, phường Đạo Thạnh, Tp. Mỹ Tho (Đồng Tháp mới), dt 5 x 42,6m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.