Tin đăng đã hết hạn.

BÁN NHÀ PHƯỜNG 5 TP. MỸ THO Diện tích: 10m x 25m Thổ cư: 128m 3 phòng ngủ

Ngày đăng: 15/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ PHƯỜNG 5 TP. MỸ THO Diện tích: 10m x 25m Thổ cư: 128m 3 phòng ngủ 3 phòng tắm Đường ô tô 3m, có cổng nội bộ, vị trí yên tĩnh Kết nối Trục QL60 nối TP.HCM Bến Tre, thuận tiện di chuyển Vị trí đắc địa: Cách Big C chỉ 3 phút Gần BV Quân Y K120 chỉ 4 phút Gần KCN Bình Đức 6 phút Gần Chợ đêm Mỹ Tho 4 phút Gần Bờ kè Mỹ Tho 6 phút Bán vì lý do định cư nước ngoài Gia đình không còn nhu cầu sử dụng - Giá: 4 tỷ 600 ( thương lượng bán nhanh) Liên hệ: 0939537783- Tần Quỳnh

Xem thêm

Liên hệ:

093 953 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

4,6 tỷ

3 PN, 3 WC
250 m²
18,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thị Thập, P. 5, Tp. Mỹ Tho, T. Tiền Giang
TQ

Tần Quỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết BÁN NHÀ PHƯỜNG 5 TP. MỸ THO Diện tích: 10m x 25m Thổ cư: 128m 3 phòng ngủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.