Tin đăng đã hết hạn.

Nhà lầu mặt tiền phường trung an, tp. mỹ tho - ngang 5m - dài 30m

Ngày đăng: 10/09/2025

6.3
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

NHÀ LẦU MẶT TIỀN PHƯỜNG TRUNG AN, TP. MỸ THO Vị trí đắc địa: Mặt tiền trục đường kinh doanh sầm uất Cách chợ Trung An chỉ 1km Gần trường học, UBND Phường Trung An, khu dân cư đông đúc Diện tích: 5m x 30m Thổ cư, có chủ quyền nhà Hướng: Đông Kết cấu: 1 sân trước dài 10m đậu xe 716 chỗ 1 phòng khách, 1 phòng bếp rộng rãi 3 phòng ngủ, mỗi phòng đều có toilet riêng + bồn tắm (tổng 4 toilet) Sân sau thoáng mát, giếng trời trước và sau, đón nhiều ánh sáng tự nhiên Tiện ích sử dụng: Ở kết hợp kinh doanh, mở văn phòng, phòng khám hoặc cho thuê Giá bán: 4 tỷ 650 (thương lượng) Liên hệ: 0939537783 Tần Quỳnh

Xem thêm

Liên hệ:

093 953 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

4,65 tỷ

3 PN, 4 WC
180 m²
25,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
1
Hướng
Đông
Địa chỉ
Đ. Huyện 93, X. Trung An, Tp. Mỹ Tho, T. Tiền Giang
TQ

Tần Quỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà lầu mặt tiền phường trung an, tp. mỹ tho - ngang 5m - dài 30m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.