Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Riêng tại Tân Mỹ Chánh- Mỹ Tho,160m2 có sân đậu oto, khu đông dân, đủ nội thất, vào ở liền

Ngày đăng: 07/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/22
Mô tả tin đăng

Nhà riêng tọa lạc tại Tân Mỹ Chánh, Mỹ Tho, Tiền Giang, gần Hải sản Trường Phú (cách lộ nhựa 30m) với diện tích 160m2 và giá chỉ 2,65 tỷ VND. Bất động sản này có đầy đủ nội thất và được thiết kế tiện nghi, lý tưởng cho gia đình ( khu dân cư đông đúc) - 3 phòng ngủ - 2 phòng tắm - 1phòng khách + 1 phòng thờ - 1 phòng ăn lớn + bàn ăn -2 Nhà vệ sinh - Diện tích mặt tiền 5m, ngõ rộng 6m, thuận tiện cho việc di chuyển + - Nội thất bao gồm 3 máy điều hòa, 3giường, 1 tủ lạnh, 1 máy giặt, 1 bàn ăn, 1 bếp điện từ âm, 2 sofa, 1tivi - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm khi đầu tư + định cư tại Mỹ Tho Điểm nổi bật của căn nhà là ngõ vào rộng rãi, phù hợp nhà có xe ô tô( sân đậu ô tô 7 chỗ hướng nam) và mặt tiền rộng rãi, sân sau phơi đồ rửa chén ( hướng Nam) đón gió thoáng mát Địa điểm tiện ích xung quanh: -Trường Cao Đẳng Nam Bộ - Siêu thị Bách Hóa Xanh Tân Mỹ Chánh + Chợ Tân Mỹ Chánh Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Diem Ly qua số điện thoại 0948887292

Xem thêm

Liên hệ:

094 888 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

2,65 tỷ

3 PN, 2 WC
160 m²
16,56 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Bắc
Địa chỉ
X. Tân Mỹ Chánh, Tp. Mỹ Tho, T. Tiền Giang
DT

Diễm Lý Trương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Riêng tại Tân Mỹ Chánh- Mỹ Tho,160m2 có sân đậu oto, khu đông dân, đủ nội thất, vào ở liền - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.