Tin đăng đã hết hạn.

Nhà phố 4x18m nở hậu, 3PN, full nội thất Luxury Mỹ Tho, giá 4.38 tỷ

Ngày đăng: 01/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán nhà hoàn thiện 85% full nội thất cao cấp Luxury. Vị trí đắc địa: Phường Đạo Thạnh (trước đây là P. 5, TP. Mỹ Tho), Tỉnh Đồng Tháp. Cách đường Hoàng Việt chỉ 10m. Khu dân cư an ninh, văn minh, dân trí cao. Kết cấu & diện tích: Nhà 1 trệt 1 lầu, sân trước rộng đậu ô tô 7 chỗ. Diện tích: 4m x 18m, nở hậu 4m6. Hướng: Bắc. Công năng: 3 phòng ngủ, 2 toilet, 1 phòng khách, 1 bếp, giếng trời thoáng mát. Trang bị & tiện ích: Full nội thất cao cấp: Sofa, bàn ăn thông minh, giường, tủ, chăn ga gối nệm, tủ lạnh, máy lạnh (4 cái), máy hút mùi, máy nước nóng NLMT 130L + 2 bồn nước 500L. Hệ thống cửa 3 lớp: Cửa cuốn, cửa Xingfa, cửa rào sắt CNC. Tặng hệ thống báo cháy an toàn PCCC + 2 bình chữa cháy. Album ảnh từ khi khởi công đến lúc bàn giao. Chính sách bảo hành: 12 năm: Kết cấu nhà. 5 năm: Chống thấm, dột. 2 năm: Nội thất hoàn thiện. Giá bán: 4 tỷ 380 triệu (thương lượng trực tiếp). Liên hệ: Nhung 0778888606 để xem nhà ngay hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

077 888 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Bắc
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

4,38 tỷ

3 PN, 2 WC
80 m²
54,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. Hoàng Việt, P. 5, Tp. Mỹ Tho, T. Tiền Giang
0

0778888606

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà phố 4x18m nở hậu, 3PN, full nội thất Luxury Mỹ Tho, giá 4.38 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.