Tin đăng đã hết hạn.

Nhà đẹp giá tốt, Phường Đạo Thạnh - Tỉnh Đồng Tháp (P5 - Tỉnh Tiền Giang cũ)

Ngày đăng: 11/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Nhà 2 tầng thiết kế hiện đại Phường Đạo Thạnh - Tỉnh Đồng Tháp. Trước là Phường 5 - TP Mỹ Tho. Nhập hộ khẩu trường điểm. Đường xe ô tô. Hẻm lẩu ếch Đông Đô, cách Đoàn Thị Nghiệp 80m, nhà 2 phòng ngủ, có lề đường 4m đậu được xe Morning trước nhà. * DT 4x16m thổ cư chủ quyền. * Hướng Tây Bắc. * Giá 2tỷ580 (thương lượng0983969011Sơn Đào).

Xem thêm

Liên hệ:

098 396 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

2,58 tỷ

3 PN
64 m²
40,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Đoàn Thị Nghiệp, P. 5, Tp. Mỹ Tho, T. Tiền Giang
BS

Bích Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà đẹp giá tốt, Phường Đạo Thạnh - Tỉnh Đồng Tháp (P5 - Tỉnh Tiền Giang cũ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.